ผู้เขียน หัวข้อ: ตารางผ่อนดาวน์ Mitsubishi Attrage (ดาวน์ 20%)  (อ่าน 16100 ครั้ง)

ออฟไลน์ Attrage Club

• Administrator
  • สมาชิกป้ายแดง
  • เจ้าของกระทู้
  • ลำดับสมาชิก: 1
  • เข้าร่วม: 23 พ.ค. 2013
  • พลังความดี: 5
ตารางผ่อนดาวน์ Mitsubishi Attrage (ดาวน์ 20%)
« เมื่อ: 12 มิถุนายน 2013, 11:37:44 »

ตารางผ่อนดาวน์ Mitsubishi Attrage (ดาวน์ 20%)

สวัสดีพี่น้องชาว Attrage Club Thailand ทุกท่านนะครับ ยังไม่ทันจะเปิดตัวกันเลยสำหรับรถยนต์ Eco Car Sedan รุ่นใหม่ล่าสุดจาก Mitsubishi อย่าง Mitsubishi Attrage (มิตซูบิชิ แอททราจ) นี้ แต่แหม่...กระแสตอนนี้มาแรงเหลือเกิน

ผมเชื่อหลายท่านคงจะรอดูตารางผ่อน Attrage กันอยู่ใช่มั้ยครับ แต่ตอนนี้ตารางผ่อนอย่างเป็นทางการหรือโปรแกรมคำนวณงวดผ่อนของ Mitsubishi ยังไม่ออกมาเลย เอาเป็นว่าลองเอาตารางผ่อนอันนี้ไปดูก่อนแล้วกันครับ ที่ดาวน์ 20% นะครับผม

ส่วนราคาเงินดาวน์อื่นๆจะตามมาในภายหลังนะครับผม รอติดตามนะครับ

ติดตามข่าวสารความเคลื่อนไหวของ Mitsubishi Attrage (มิตซูบิชิ แอททราจ) เพิ่มเติมได้ที่
- Website: www.AttrageClubThailand.com
- Facebook: Mitsubishi Attrage Club Thailand

ออฟไลน์ Daleudm

• สมาชิกไร้รถ
  • *
  • ลำดับสมาชิก: 1715
  • เข้าร่วม: 26 ก.ย. 2013
  • พลังความดี: 0
  • We Love Attrage
  • จังหวัด: กทม.
  • ชื่อเล่น: Daleudm
Re: ตารางผ่อนดาวน์ Mitsubishi Attrage (ดาวน์ 20%)
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 26 กันยายน 2013, 12:48:34 »
ตามนั้นนะครับ